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UTABIRI WA HALI YA HEWA
KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZI1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 22/05/2025.

[Mkoa wa Kigoma]:

[Mikoa ya Kagera, Shinyanga, Mwanza, Simiyu, Mara na Geita]:

s

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:
[Mikoa ya Tanga, Morogoro na Dar es salaam]:

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia]:

-

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Lindi na Mtwara]:
[Mikoa ya Katavi, Tabora, Singida na Dodoma]:

[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe na Mbeya]:

)5

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KILOMITA 40 KWA SAA NA MAWIMBI
MAKUBWA YANAYOFIKIA MITA 2 VINATARAJIWA KATIKA BAADHI YA MAENEO YA
UKANDA WA PWANI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA LINDI, MTWARA, TANGA, DAR ES
SALAAM, PWANI (IKHUMUISHA VISIWA VYA MAFIA) PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA
PEMBA NA UKANDA WA ZIWA NYASA (MIKOA YA NJOMBE, RUVUMA NA MBEYA) NA
UKANDA WA KUSINI WA ZIWA TANGANYIKA (MIKOA YA KATAVI NA RUKWA).

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto | Mawio (Saa) | Machweo (Saa)
ARUSHA 24°C 17°C 12:32 12:28
D'SALAAM 31°C 24°C 12:27 12:11
DODOMA 29°C 20°C 12:40 12:26
KIGOMA 29°C 20°C 01:02 12:52
MBEYA 24°C 14°C 12:53 12:31
IRINGA 25°C 16°C 12:42 12:24
NJOMBE 17°C 12°C 12:48 12:28
MWANZA 29°C 19°C 12:45 12:43
TABORA 30°C 18°C 12:50 12:40
TANGA 29°C 24°C 12:25 12:15
ZANZIBAR 30°C 24°C 12:27 12:11

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma Kutoka Kusini kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani yote.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa.

Matarajio kwa siku ya Jumamosi tarehe 24/05/2025: Mabadiliko kidogo.

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 22/05/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610

Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)
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